ร่วมงานการจัดกิจกรรมตักบาตรถนนสายวัฒนธรรม วันมาฆบูชา ในการขับเคลื่อนการดำเนินงานตามบันทึกข้อตกลงบทบาทเกื้อหนุนระหว่างวัดและชุมชนให้มีความสุขอย่างยั่งยืน
วันเสาร์, 24 กุมภาพันธ์ 2567 13:25วันนี้ 24 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 07.30 น. นายอาธิป สายบุญ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลดอนจิก และพนักงาน อบต.ดอนจิก ร่วมงานการจัดกิจกรรมตักบาตรถนนสายวัฒนธรรม วันมาฆบูชา ในการขับเคลื่อนการดำเนินงานตามบันทึกข้อตกลงบทบาทเกื้อหนุนระหว่างวัดและชุมชนให้มีความสุขอย่างยั่งยืน ณ วัดป่าสนามชัย ตำบลโพธิ์ไทร อำเภอพิบูลมังสาหาร จังหวัดอุบลราชธานี
{gallery}news2567-4:::0:0{/gallery}